Thuốc Agicold hotmix orange
Liên hệ
Chính sách khuyến mãi
Sản phẩm chính hãng
Chuyển phát toàn quốc: 25.000đ/đơn (dưới 2kg). Đơn thuê ship ngoài khách tự thanh toán phí ship.
Cam kết hàng chính hãng
Thông tin dược phẩm
Nhà sản xuất:
Số đăng ký:
VN-21238-18
Thành phần:
Hàm lượng:
750mg, 10mg, 60mg
Dạng bào chế:
Bột pha uống
Đóng gói:
Hộp 5 túi x 5g
Xuất xứ:
Ấn Độ
Đơn vị đăng ký:
Dược phẩm nhà thuốc Việt
Video
Thuốc Agicold hotmix orange là tên thương mại của một loại thuốc đang được lưu hành trong thị trường dược Việt Nam và được sử dụng để điều trị, ngăn ngừa các triệu chứng bệnh ảnh hưởng tới sức khỏe con người. Thuốc có chứa các dược chất Paracetamol 750mg, Phenylephrin hydrocloird 10mg, Acid ascorbic (vitamin C) 60mg với hàm lượng 750mg, 10mg, 60mg phù hợp, là loại thuốc được Dược phẩm nhà thuốc Việt (Dạng kê khai: đang cập nhật) và làm hồ sơ xin cấp phép lưu hành. 27/11/2018 là ngày mà hồ sơ xin lưu hành của Bột pha uống Thuốc Agicold hotmix orange đã được Cục quản lý dược tiếp nhận (mã đăng ký: VN-21238-18). Thuốc có nguồn gốc rõ ràng, được sản xuất tại nơi uy tín Ấn Độ Agio Pharmaceuticals Ltd và đã qua kiểm định của cục quản lý dược nên bạn có thể an tâm về chất lượng của sản phẩm. Về giá thành, hiện giá bán lẻ của sản phẩm vẫn đang được cập nhật, để mua hàng bạn có thể liên hệ trực tiếp với Thuocviet chúng tôi, tại đây bạn có thể mua được các sản phẩm chất lượng với giá thành phải chăng; còn giá bán buôn số lượng lớn theo cập nhật mới nhất từ cục quản lý dược là khoảng 17259 vnđ/Túi.
Các dạng quy cách đóng gói: Hộp 5 túi x 5g (lưu ý: các dạng đóng gói khác nhau sẽ có mức giá khác nhau)
Thuốc Agicold hotmix orange được sản xuất từ các hoạt chất Paracetamol 750mg, Phenylephrin hydrocloird 10mg, Acid ascorbic (vitamin C) 60mg với hàm lượng tương ứng 750mg, 10mg, 60mg
Thông tin các hoạt chất còn lại trong Thuốc Agicold hotmix orange đang được ThuocViet cập nhật
Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm:
Mọi thông tin trên web ThuocViet.Org chỉ mang tính chất tham khảo. Việc sử dụng thuốc phải thông qua hướng dẫn và chỉ định của bác sĩ, người có chuyên môn. Không tự ý dùng thuốc khi không có hướng dẫn, chỉ định.
Sản phẩm liên quan
109,668 đ
4,400 đ
89,731 đ
Sản phẩm cùng hãng
Bình luận
Bạn hãy là người đầu tiên nhận xét về sản phẩm này